+1(514) 937-9445 or Toll-free (Canada & US) +1 (888) 947-9445

mercan canada agency ??? please help

feedingspree

Hero Member
Oct 14, 2020
225
47
Oh, sorry. One week lang din Sir kasi March 30 ko pinadala sa vfs, tapos dumaan pa yung holy week. Wala pa po advise regarding PDOS, alam ko po is sa POLO verification stage na po.
ano po ba yang polo kasi ako po nakaschedule ng pdos sa next week wala namang nabanggit yung mga kasama ko na nakaalis tungkol sa polo,
 

yehnuh

Star Member
Jul 1, 2019
61
10
ano po ba yang polo kasi ako po nakaschedule ng pdos sa next week wala namang nabanggit yung mga kasama ko na nakaalis tungkol sa polo,
Kayo lang din po nag sched ng PDOS niyo or agency niyo po? Alam ko po kasi depende sa pathway ata yung POLO.
 

feedingspree

Hero Member
Oct 14, 2020
225
47
Noted po. Thank you sa update. may binayaran po kayo sir sa pdos? Saka po kung may advise sa waiting time ng oec?Salamat po
wala pong bayad mam ,online seminar po 9-5pm po may kasabay po ako 2 person from mercan, yung sa oec po wala po sinabing exact time pero ang alam ko is mabilis lang yun parang 1week lang sabi nung kasama ko na umalis nung march
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
Hi po, any idea po gaano katagal ang medical and biometrics request upon received ni LMIA? Got mine po last April 7. Thank you!
 

joannamarie28

Member
Apr 14, 2021
14
1
Hi po. Baka po may update sa timeline ng polo verification from Vancouver, job order process, pdos hanggang OEC po. Yung current po sana. Mercan agency po ako kaso si processor naka max lahat ng timeline na binigay sakin. Baka mamaya mabigla ako iba pala processing time. Thanks po
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
Hi po. Baka po may update sa timeline ng polo verification from Vancouver, job order process, pdos hanggang OEC po. Yung current po sana. Mercan agency po ako kaso si processor naka max lahat ng timeline na binigay sakin. Baka mamaya mabigla ako iba pala processing time. Thanks po
Hi po member ka po ba ng gc namin Mam? May mga waiting doon ng POLO po baka makakuha po kayo ng idea. Sorry Mam wala akong ma advice kasi kakarating lng ng LMIA ko :) if ever na di pa po kayo member PM niyo po sakin fb account niyo, add ko po kayo sa gc :)
 

joannamarie28

Member
Apr 14, 2021
14
1
Hi po member ka po ba ng gc namin Mam? May mga waiting doon ng POLO po baka makakuha po kayo ng idea. Sorry Mam wala akong ma advice kasi kakarating lng ng LMIA ko :) if ever na di pa po kayo member PM niyo po sakin fb account niyo, add ko po kayo sa gc :)
Good day po! Di pa po ako member ng any gc sa mercan eh.. It would be a big help if you can add me po.. What is your name in fb po para ma add po kita..
 

yehnuh

Star Member
Jul 1, 2019
61
10
Hi po member ka po ba ng gc namin Mam? May mga waiting doon ng POLO po baka makakuha po kayo ng idea. Sorry Mam wala akong ma advice kasi kakarating lng ng LMIA ko :) if ever na di pa po kayo member PM niyo po sakin fb account niyo, add ko po kayo sa gc :)
Hi,Maam.Pa join ako sa gc please. No idea din kasi ako sa POLO processing baka iba timeline sa ineexpect ko. Hehe regarding Bio at MR, nareceive ko yung MR 2 weeks after mareceive ni cic yung trv app. Then yung bio a month after. Nareceive ko kasi LMIA nung Sep, pero Nov nila ni-lodge application ko online. ☺
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
Hi,Maam.Pa join ako sa gc please. No idea din kasi ako sa POLO processing baka iba timeline sa ineexpect ko. Hehe regarding Bio at MR, nareceive ko yung MR 2 weeks after mareceive ni cic yung trv app. Then yung bio a month after. Nareceive ko kasi LMIA nung Sep, pero Nov nila ni-lodge application ko online. ☺
Hi Ma'am pm ko sayo fb account ko :)
Mam ano yung trv app? Paano ko malalaman if napasa na po trv app ko? :) Thank you Mam!
 

yehnuh

Star Member
Jul 1, 2019
61
10
Hi Ma'am pm ko sayo fb account ko :)
Mam ano yung trv app? Paano ko malalaman if napasa na po trv app ko? :) Thank you Mam!
Temporary residence visa mam, pagka receive po ng LMIA ko hindi agad nila ni-lodge yung application maybe because nagchange company ko. Nung nag start na ko sa new work ko saka nila inapply online. ☺ Eemail po ni mercan mam na na-receive na po yung application.