+1(514) 937-9445 or Toll-free (Canada & US) +1 (888) 947-9445

mercan canada agency ??? please help

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
Sige Ma'am. Sundin ko yang advice niyo.
Pero hindi po kaya magkakaaberya kapag may apply ako sa Mercan and at the same time pati sa direct hire? Gusto ko po kasi sana may second option ako. Kung sakali.
 

ghel

Star Member
Oct 17, 2019
59
4
Sige Ma'am. Sundin ko yang advice niyo.
Pero hindi po kaya magkakaaberya kapag may apply ako sa Mercan and at the same time pati sa direct hire? Gusto ko po kasi sana may second option ako. Kung sakali.
based on my own experience lang yan ha,its up to you paren if kung san ka makakampante
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
based on my own experience lang yan ha,its up to you paren if kung san ka makakampante
Gusto ko lang talagang may second option Ma'am, 8 months na po kasi akong waiting sa LMIA eh. Medyo nakakapanglumo na po. Wala pati akong nakikitang job ads ni employer sa job bank kaya di ko alam kung naapply na ba niya o hindi. :(
 

ghel

Star Member
Oct 17, 2019
59
4
Sige Ma'am. Sundin ko yang advice niyo.
Pero hindi po kaya magkakaaberya kapag may apply ako sa Mercan and at the same time pati sa direct hire? Gusto ko po kasi sana may second option ako. Kung sakali.
kasi ako nung nag apply ako ng direct hire, EX FOREIGN WORKER nako, nakatapos nako ng 2year contract sa mercan the umuwe nako ng pinas, after 2years nagtry ulit ako mag apply sa indeed kaso hnd nako qualified sa mercan,cguro malaking impact din sa employer ko ung ex tfw nako.
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
kasi ako nung nag apply ako ng direct hire, EX FOREIGN WORKER nako, nakatapos nako ng 2year contract sa mercan the umuwe nako ng pinas, after 2years nagtry ulit ako mag apply sa indeed kaso hnd nako qualified sa mercan,cguro malaking impact din sa employer ko ung ex tfw nako.
Sige Ma'am pero thanks pa din po sa info. :) Sana makapunta na din po kami sa Canada soon
 

yehnuh

Star Member
Jul 1, 2019
61
10
Hi Ma'am, kay Ma'am Jenna Foy din po yung kakilala niyo? Anong name po nung friend niyo Ma'am baka pwedeng makausap. Thank you!
Hi Riri, sorry relay mo nalang daw questions mo po sakin. Hindi din kasi siya active sa social media and bihira lang siya mag respond thru text. Hope you’ll understand.
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
Hi Riri, sorry relay mo nalang daw questions mo po sakin. Hindi din kasi siya active sa social media and bihira lang siya mag respond thru text. Hope you’ll understand.
Hi Ma'am, sorry for the late reply. Ma'am kung okay lang pwedeng pa ask anong reason kung bat nagback out sakanya si employer? And sinabi po ba agad sakanila na nagback out na? Ilang months po silang nagantay sa wala? Mukhang magbaback out po kasi employer ko. Hays. :( Thanks Ma'am. Down na down nako as of the moment. Parang ayoko ng mag Canada. :9
 

Yeng93

Newbie
Jan 19, 2020
3
0
Hello po, sino po ba dito yung mga kasabayan kong nainterview nung November 11, 2019? May progress na po ba yung application niyo? Sayang po yung nainvest nating pera kay mercan if hindi mapoprocess☹
 

yehnuh

Star Member
Jul 1, 2019
61
10
Hello po, sino po ba dito yung mga kasabayan kong nainterview nung November 11, 2019? May progress na po ba yung application niyo? Sayang po yung nainvest nating pera kay mercan if hindi mapoprocess☹
Hi. Sinong employer nyo po? November 12 kasi ako nainterview, and feeling ko isang employer lang tayo? Thanks!
 

Yeng93

Newbie
Jan 19, 2020
3
0
Hi. Sinong employer nyo po? November 12 kasi ako nainterview, and feeling ko isang employer lang tayo? Thanks!
Si Ma'am Ivy po ng Tim Hortons bound for BC sana pero wla pa pong update eh.. How about yung sa inyo po may progress nba?
 

yehnuh

Star Member
Jul 1, 2019
61
10
Si Ma'am Ivy po ng Tim Hortons bound for BC sana pero wla pa pong update eh.. How about yung sa inyo po may progress nba?
San po kayo sa BC? Waiting po sa LMIA mam, pero mukhang matatagalan dahil sa nangyayari ngayon. Nag sign ako ng contract nung December. Naka close borders daw po kasi ang Canada. Kayo po?
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
Hi po, inform ko lang po kayo. 2 batch kami na nacancel ang application kahapon. Gawa ng NCOV. Close na kasi borders ni Canada today. So back to zero na po kami. Ieendorse nalang ulit kami sa ibang employer after nitong ncov issue.
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
I suggest magupdate po kayo sa status niyo kay Mercan pwede niyo naman pong ireason yung ncov at pagcloclose ng border ni Canada.