+1(514) 937-9445 or Toll-free (Canada & US) +1 (888) 947-9445

mercan canada agency ??? please help

Ch_er_ry

Star Member
Dec 6, 2018
61
6
Hala Ma'am, same employer tayo! Yun nga din sinasabi ko sa sarili ko na baka bagsak ako. :) Hehe. Baka di pa nagmamadali employer natin Ma'am. Balitaan moko Madam ha. Update ko din si Mercan sa Feb. 15 kasi ika 2 months na natin iyon. Hehe :) When po schedule test date niyo? April pa po IELTS ko.

this march 2 na mam ung exam ko idp po ung kinuha kong exam un din kasi sabi ng co manager ko na nasa canada na mam idp daw po .
sge po mam .. sana may result na tayo mam. kahit hindi selected basta inform naman sana tayo mam para atlist maka pag ready tayo for next employer .. hehe
 
  • Like
Reactions: Chats33

Ch_er_ry

Star Member
Dec 6, 2018
61
6
Sino nga po pala may sabi Ma'am na di maproprocess application natin hanggat walang IELTS? Before kasi di ako naniniwala pero ngayon parang gusto ko ng maniwala dahil ang dami niyong nagsasabi. Hehe. Thank you Ma'am! :)

Yung friend ko mam kasabay ko mag apply sa mercan yun nag sabi kasi for endorsement na siya a week ago nag tex si mercan na need daw ng ielts date of exam . kung hindi nasa pooling lang applications mam
 

Ch_er_ry

Star Member
Dec 6, 2018
61
6
Totoo nga pong need muna mag IELTS exam bago iendorse sa employer. Tinanong kasi ng ka manager ko yung processor niya ang sabi is binabalik daw ni employer kapag wala pang passed IELTS exam


Ganun na nga mam . sana kahit hindi ganun kataas yung band score kunin pa din ni employer .
 

Ch_er_ry

Star Member
Dec 6, 2018
61
6
Sino nga po pala may sabi Ma'am na di maproprocess application natin hanggat walang IELTS? Before kasi di ako naniniwala pero ngayon parang gusto ko ng maniwala dahil ang dami niyong nagsasabi. Hehe. Thank you Ma'am! :)


Greetings from Mercan!
Kindly be advised that we endorsed your application to New Brunswick, Since IELTS is one of our major requirements we wanted to request for your Confirmed exam schedule until January 23. Send your proof of EXAMINATION at sp@mercanrecruit.com. Applicants who cannot commit will be place back to our pool and hold the endorsement. Thank you
- Mercan Philippines
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
this march 2 na mam ung exam ko idp po ung kinuha kong exam un din kasi sabi ng co manager ko na nasa canada na mam idp daw po .
sge po mam .. sana may result na tayo mam. kahit hindi selected basta inform naman sana tayo mam para atlist maka pag ready tayo for next employer .. hehe
Oo nga Ma'am, balitaan moko ha. Sana same location din tayo para may kakilala naman ako Hehe. Ang tagal kasi ng employer natin eh :(
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
Yung friend ko mam kasabay ko mag apply sa mercan yun nag sabi kasi for endorsement na siya a week ago nag tex si mercan na need daw ng ielts date of exam . kung hindi nasa pooling lang applications mam
Yun din sabi ng processor ko Ma'am, atleast 3 nga lang daw pwede na. :)
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
Greetings from Mercan!
Kindly be advised that we endorsed your application to New Brunswick, Since IELTS is one of our major requirements we wanted to request for your Confirmed exam schedule until January 23. Send your proof of EXAMINATION at sp@mercanrecruit.com. Applicants who cannot commit will be place back to our pool and hold the endorsement. Thank you
- Mercan Philippines
Hala buti ka pa Ma'am, so waley nangyari dun sa unang employer natin? Inupdate niyo po ba si Mercan sa IELTS examination date niyo? Di ko pa po kasi nauupdate si Mercan. Congrats Ma'am and good luck po :)
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
wow talaga? . sana nga mam hehehe sinu may hawak sayo mam? si mam bernadette kasi sa akin e. tapos ung endorse sa akin is alberta daw .
Same din Ma'am, si Ma'am Bernadette nung una. Then sumunod po ay si Ma'am Julie ata iyon.
Mas malamig sa Alberta kesa sa New Brunswick Ma'am hehe :)
 

Ch_er_ry

Star Member
Dec 6, 2018
61
6
Hala buti ka pa Ma'am, so waley nangyari dun sa unang employer natin? Inupdate niyo po ba si Mercan sa IELTS examination date niyo? Di ko pa po kasi nauupdate si Mercan. Congrats Ma'am and good luck po :)

hindi sa akin yan mam . pinasa lang ng friend ko kasi 2nd endorsement na nya kaso wala pa siyang ilets
 

Ch_er_ry

Star Member
Dec 6, 2018
61
6
Same din Ma'am, si Ma'am Bernadette nung una. Then sumunod po ay si Ma'am Julie ata iyon.
Mas malamig sa Alberta kesa sa New Brunswick Ma'am hehe :)

same pala tayo mam
hindi sa akin ung endorsement mam sa kaibigan ko . pinasa ko lang para ma prove na hindi talaga i go go ung application pag walang ielts
hehehhe .kaya ng rush kmi na mag exam this coming march 2
. Jollibee ka po ba?
 

Riri Marcelo

Hero Member
Oct 18, 2018
344
25
same pala tayo mam
hindi sa akin ung endorsement mam sa kaibigan ko . pinasa ko lang para ma prove na hindi talaga i go go ung application pag walang ielts
hehehhe .kaya ng rush kmi na mag exam this coming march 2
. Jollibee ka po ba?
Greenwich ako Ma'am. Natext ko na din si Mercan Ma'am,
eto po sabi sakin


Awaiting selection pa po. Pag wala po narerecieved na msg coming from us mam meaning po wala pang update ang employer. Moreover, kindly send yoir confirmation test date of IELTS to my email po and copied sp@mercanrecruit.com
 

Ch_er_ry

Star Member
Dec 6, 2018
61
6
Greenwich ako Ma'am. Natext ko na din si Mercan Ma'am,
eto po sabi sakin


Awaiting selection pa po. Pag wala po narerecieved na msg coming from us mam meaning po wala pang update ang employer. Moreover, kindly send yoir confirmation test date of IELTS to my email po and copied sp@mercanrecruit.com
ahh . kaya pala mam . wag tayong mawalan ng pag asa heheheh . kaso ang tagal mag decide ha . hahaha ..